
रॉक क्रशर
व्याप्ती: फीडिंग → क्रशिंग (प्राथमिक/दुय्यम) → स्क्रीनिंग/रिक्रिक्युलेशन → धुणे/हस्तांतरण
RFQ इनपुट: सामग्रीची स्थिती (घर्षण/ओलावा/चिकणमाती), जास्तीत जास्त फीड आकार, लक्ष्य क्षमता (t/h), लक्ष्य श्रेणीकरण/जाळी, पॉवर मानक, साइट फूटप्रिंट
मुख्य उपकरणे: व्हायब्रेटिंग फीडर, हेवी हॅमर क्रशर, जबडा क्रशर (पीई), इम्पॅक्ट क्रशर,
YK व्हायब्रेटिंग स्क्रीन, ड्रम चाळणी, स्पायरल वॉशर, उच्च-कार्यक्षमता सँड वॉशर, बकेट लिफ्ट
सामान्य चेकपॉईंट्स: फीड मर्यादा, डिस्चार्ज/जाळी श्रेणी, क्षमता बँड, मोटर पॉवर (kW), परिमाणे/वजन, वेअर पार्ट्स आणि स्पेअर्स स्कोप
डिलिव्हरी पॅक: उपकरणांची यादी, पॅकिंग यादी, नियमावली/भागांची यादी, तपासणी नोंदी (आवश्यक असल्यास)
रॉक क्रशर ही औद्योगिक-आकाराची यंत्रे आहेत जी मोठे खडक, दगड, धातू, आणि डिमॉलिशन काँक्रिटचे एकूण उत्पादन, पुनर्वापर आणि खाण फीड तयार करण्यासाठी नियंत्रित, वापरण्यायोग्य आकारात मोडतात. सामग्री आणि लक्ष्य आउटपुटवर अवलंबून, ते मुख्यतः संकुचित क्रशिंग (जसे की जबडा, शंकू, किंवा जिरेटरी क्रशिंग) किंवा प्रभाव क्रशिंग (आकार आणि दुय्यम घट करण्यासाठी प्रभाव क्रशर्स) द्वारे आकार कमी करतात. रॉक क्रशर स्थिर, पोर्टेबल किंवा मोबाईल युनिट्स म्हणून पुरवले जातात, ज्यामुळे एकतर निश्चित प्लांटमध्ये किंवा थेट साइटवर-हॉलिंग कमी करण्यासाठी, उत्पादन श्रेणीकरण नियंत्रित करण्यासाठी आणि एकूण जॉब साइट कार्यक्षमता सुधारण्यासाठी प्रक्रिया करता येते.
आम्हाला तुमचा फीड आकार, लक्ष्य श्रेणीकरण, tph आवश्यकता आणि तुमच्या साइटला पोर्टेबल/मोबाइल उपकरणांची आवश्यकता आहे का ते पाठवा. आम्ही तुमच्या आउटपुट आणि स्थापन मर्यादांची पूर्तता करणाऱ्या कॉन्फिगरेशनची शिफारस करू.
रॉक क्रशिंग प्रक्रिया आणि RFQ चेकलिस्ट
विक्रीसाठी असलेल्या रॉक क्रशरची तुलना मोजता येण्याजोग्या RFQ इनपुटने केली पाहिजे, एकट्या कॅटलॉग क्षमतेने नाही. वास्तविक प्रकल्पांमध्ये, अपघर्षक फीड पोशाख खर्चात झपाट्याने वाढ करू शकते जोपर्यंत लाइनर/हॅमर स्कोप आणि स्टार्टअप स्पेअर-समोर परिभाषित केले जात नाहीत. चिकणमाती किंवा चिकट फीडवर, स्क्रीनिंग अंधूक होऊ शकते आणि पुन: परिसंचरण वाढू शकते, म्हणून तुमच्या दंड लक्ष्य आणि पाणी/स्लरी हाताळणी योजनेच्या विरूद्ध स्कॅल्पिंग आणि वॉशिंग स्कोप पूर्व-पुष्टी केली पाहिजे.
PO आधी, या स्वीकृती मुद्यांची पुष्टी करा:
- रेट केलेक्षमता बँडनिर्दिष्ट फीड स्थिती आणि सेटिंगमध्ये
- जास्तीत जास्त फीड आकारमर्यादा आणि कोणतेही आवश्यक प्री-स्क्रीनिंग
- लक्ष्य श्रेणीकरणआणि सर्किट उघडे आहे की बंद आहे (पुनरासरण)
- पॉवर मानक(kW, व्होल्टेज/फ्रिक्वेंसी, सुरुवातीची पद्धत)
- स्थापना लिफाफा(पदचिन्ह, मंजुरी, उचलण्याचे बिंदू)
- वेअर-पार्ट स्कोप + स्टार्ट-स्पेअर्स, तसेच नेमप्लेट/पॅकिंग सूची सुसंगतता
रॉक क्रशर कसे कार्य करते?
ठराविक खदान किंवा खाण साइटवर, दरॉक क्रशर मशीनस्क्रीनिंग आणि कन्व्हेइंग सिस्टमच्या वरच्या बाजूला बसते. त्याची भूमिका रेषेत प्रवेश करणाऱ्या कणांच्या कमाल आकारावर नियंत्रण ठेवण्याची आहे, जी स्क्रीन कार्यक्षमता, बेल्ट लोडिंग आणि डाउनस्ट्रीम वेअर-भाग वापरावर थेट परिणाम करते.

| स्टेज (क्लोज्ड सर्किट) | काय होते | तुम्ही कशाची पुष्टी केली पाहिजे (खरेदी/स्वीकृती) |
|---|---|---|
| 1.फीड कंट्रोल (क्रशरच्या आधी) | लाट, ब्रिजिंग आणि असमान पोशाख टाळण्यासाठी फीडर स्थिर दराने सामग्री क्रशरमध्ये टाकते. | साहित्य प्रकार, ओलावा/चिकणमाती, जास्तीत जास्त ढेकूळ आकार; साइट परिस्थितीसाठी स्थिर फीड आवश्यकता (विशेषतः पोर्टेबल/मोबाइल). |
| 2. प्राथमिक क्रशिंग (ते "प्रक्रिया करण्यायोग्य" बनवा) | जबडा क्रशर डाउनस्ट्रीम टप्प्यासाठी मोठ्या फीडला स्थिर आकारात कमी करण्यासाठी कॉम्प्रेशन वापरतो. | जबडा उघडणे वि कमाल फीड आकार; पुढील टप्प्यावर लक्ष्य डिस्चार्ज; जोखीम कमी करणे; परिधान-भाग योजना. |
| 3.दुय्यम/तृतीय क्रशिंग (ते "विक्रीयोग्य" बनवा) | कपात, आकार देणे आणि परिधान खर्चावर आधारित क्रशर प्रकार निवडा. | निवड कठोरता/अपघर्षकता, लक्ष्य श्रेणीकरण, परिधान खर्च, अपटाइम यावर अवलंबून असते. |
| 3अ. प्रभाव / हॅमर क्रशिंग | प्रभाव कमी करणे + आकार देणे; योग्य सामग्रीवर जलद कपात. | साहित्य योग्यता; पोशाख भाग (हातोडा/लाइनर); फीड पुनर्वापरासाठी दूषित धोरण. |
| 3ब. शंकू क्रशिंग | संक्षेप दुय्यम/तृतीय; कठीण खडकात स्थिर उत्पादन. | लाइनर प्रोफाइल; रीक्रिक्युलेशन लोड; स्थिर क्षमता आवश्यकता. |
| 3c. वर्टिकल शाफ्ट क्रशिंग (VSI-प्रकार) | वाळू आकार + नियंत्रित दंड; अनेकदा 0-5 मिमी उत्पादित वाळूसाठी वापरली जाते. | आवश्यक कण आकार; दंड नियंत्रण; स्क्रीनिंग/वॉशिंग इंटिग्रेशन. |
| 4.स्क्रीनिंग रीक्रिक्युलेशन (अंतिम आकार येथे निश्चित केला आहे) | आकाराचे उत्पादन वि ओव्हरसाईज रिटर्न- वर स्क्रीन विभाजित करा; रीक्रिक्युलेशन अंतिम श्रेणीकरण लॉक करते. | स्क्रीन डेक आकारमान; लक्ष्य उत्पादन आकार; पुन: परिसंचरण गुणोत्तर; जास्त क्रशिंग आणि क्षमता कमी होणे- टाळा. |
| 5.धुणे (पर्यायी) | जेव्हा स्वच्छता किंवा ग्रेडिंग वक्र आवश्यक असते तेव्हा चिकणमाती/दंड काढून टाकते. | दंड मर्यादा, पाण्याची उपलब्धता, रिकव्हरी/डिवॉटरिंग प्लॅन, डिस्चार्ज आवश्यकता. |
| पोर्टेबल/मोबाइल वि स्टेशनरी नोट | तत्त्व समान आहे; पोर्टेबल/मोबाइल चे चेहरे अधिक परिवर्तनशील फीड आणि घट्ट फूटप्रिंट. | ट्रान्सपोर्ट लिफाफा, सेटअप वेळ, साइट पॉवर, स्क्रीनिंग लूप डिझाइन, स्टार्ट अप स्पेअर्स-. |
| स्वीकृती इनपुट (RFQ चेकलिस्ट) | सर्किट अवतरणानुसार कार्य करते की नाही ते परिभाषित करते. | साहित्य + कमाल फीड + लक्ष्य श्रेणीकरण + tph + लेआउट + स्क्रीनिंग/वॉशिंग स्कोप. |
तुम्ही तुलना करत असाल तरविक्रीसाठी रॉक क्रशर, जॉब इनपुट-साहित्य, कमाल फीड आकार, लक्ष्य उत्पादने आणि आवश्यक क्षमता (t/h) लॉक करून प्रारंभ करा. हे ठरवतात की तुम्हाला प्राथमिक म्हणून जबडा क्रशर, दुय्यम घट करण्यासाठी प्रभाव/हातोडा/शंकूचा टप्पा आणि अंतिम श्रेणी नियंत्रित करण्यासाठी बंद-सर्किट स्क्रीनिंग लूप आवश्यक आहे.
जबडा क्रशर पीई मालिका
पीई सीरीज जबडा क्रशरचा वापर प्राथमिक क्रशिंगसाठी मोठ्या प्रमाणावर केला जातो जेथे मोठे फीड ओपनिंग आणि स्थिर थ्रूपुट आवश्यक असते. खरेदीदारांना पुन्हा-उद्धरण आणि कॉन्फिगरेशन बदल टाळण्यास मदत करण्यासाठी,ऑक्टल पाईपPE जबडा क्रशरच्या निवडीला मोजता येण्याजोग्या RFQ चेकपॉईंटशी संरेखित करते: फीड उघडण्याचा आकार, जास्तीत जास्त फीड आकार, डिस्चार्ज श्रेणी, क्षमता बँड, स्थापित पॉवर आणि इंस्टॉलेशन लिफाफा (एकूण परिमाण आणि वजन).
लाइन डिझाइनमध्ये, जबडा क्रशर सामान्यतः पुढील-अंत क्षमतेची कमाल मर्यादा सेट करते. फीडर/हॉपर लोडिंगच्या तुलनेत जबडा कमी आकाराचा असल्यास, तो अडथळा बनतो; मोठ्या आकाराचे असल्यास, डाउनस्ट्रीम टप्पे थ्रुपुट शोषून घेऊ शकत नाही तोपर्यंत पूर्ण झालेले उत्पादन सुधारल्याशिवाय CAPEX वाढते. खरेदीच्या मंजुरीसाठी, जबडा क्रशरला "प्राथमिक थ्रूपुट अँकर" म्हणून हाताळा आणि त्याची डिस्चार्ज श्रेणी पुढील टप्प्याशी (इम्पॅक्ट क्रशर किंवा स्क्रीनिंग) जुळत असल्याची खात्री करा जेणेकरून ओळ संतुलित आणि स्वीकृती तयार असेल-.
जबडा क्रशरखडबडीत क्रशिंगसाठी प्राथमिक क्रशर म्हणून मोठ्या प्रमाणावर वापरले जातात जेथे स्थिर थ्रुपुट आणि मोठ्या प्रमाणात घट गुणोत्तर आवश्यक असते. वैशिष्ट्यपूर्ण वैशिष्ट्यांमध्ये हे समाविष्ट आहे:
- मोठे कपात प्रमाणकार्यक्षम खडबडीत क्रशिंगसाठी आणि ओळीच्या पुढील टोकाला कमी टप्पे.
- उच्च थ्रुपुटप्राथमिक क्रशिंग कर्तव्यासाठी स्थिर ऑपरेशनसह.
- अधिक एकसमान डिस्चार्ज आकार, नितळ डाउनस्ट्रीम स्क्रीनिंग आणि दुय्यम क्रशिंगला समर्थन देते.
- साधी रचनाव्यावहारिक डिझाइनसह, स्थापना आणि साइटवर सेवा सुलभ- करणे.
- सोयीस्कर देखभाल, परिधान केलेल्या भागांसह जे जटिल प्रक्रियेशिवाय तपासले जाऊ शकतात आणि बदलले जाऊ शकतात.
- कमी ऑपरेटिंग खर्चसरळ यांत्रिकी आणि कमी देखभाल जटिलतेद्वारे चालविले जाते.
- साहित्य शक्ती सीमा:सह सामग्रीसाठी योग्य320 MPa पर्यंत संकुचित शक्ती(अंतिम निवडीसाठी सामग्री प्रकार आणि अपघर्षकतेद्वारे पुष्टी करा).
सामर्थ्य:मजबूत खडबडीत क्रशिंग क्षमता आणि विस्तृत अनुप्रयोग श्रेणी.
विचार:उत्पादनाचा आकार सामान्यत: अंतिम नसतो; दुय्यम स्टेज प्लस स्क्रीनिंग सामान्यतः आवश्यक आहे.
मुख्य RFQ डेटा पॉइंट्स:फीड ओपनिंग (मिमी), कमाल फीड (मिमी), डिस्चार्ज रेंज (मिमी), क्षमता (टी/एच), विक्षिप्त गती (आर/मिन), पॉवर (केडब्ल्यू), वजन (टी), एकूण परिमाण (मिमी).

| मॉडेल | फीड उघडणे (मिमी) |
कमाल फीड (मिमी) |
डिस्चार्ज (मिमी) |
क्षमता (t/h) |
विक्षिप्त गती (r/min) |
शक्ती (kW) |
वजन (t) |
एकूण परिमाण (L × W × H) (मिमी) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PE-150×250 | 150×250 | 125 | 10–40 | 1–3 | 250 | 5.5 | 0.8 | 720×660×850 |
| PE-200×300 | 200×300 | 180 | 15–50 | 2–6 | 260 | 7.5 | 1.2 | 910×750×990 |
| PE-200×350 | 200×350 | 180 | 18–70 | 3–10 | 260 | 11 | 1.5 | 1000×870×990 |
| PE-250×400 | 250×400 | 210 | 20–60 | 5–20 | 300 | 18.5 | 2.8 | 1300×1090×1270 |
| PE-400×600 | 400×600 | 340 | 40–100 | 16–60 | 275 | 30 | 7 | 1730×1730×1630 |
| PE-500×750 | 500×750 | 425 | 50–100 | 40–110 | 275 | 55 | 12 | 1980×2080×1870 |
| PE-600×900 | 600×900 | 500 | 65–160 | 50–180 | 250 | 75 | 17 | 2190×2206×2300 |
| PE-750×1060 | 750×1060 | 630 | 80–140 | 110–320 | 250 | 90 | 29 | 2660×2430×2800 |
| PE-900×1200 | 900×1200 | 750 | 95–165 | 220–450 | 200 | 110 | 52 | 3380×2870×3330 |
| PE-1000×1200 | 1000×1200 | 850 | 195–265 | 315–500 | 200 | 110 | 55 | 3480×2876×3330 |
| PE-1200×1300 | 1200×1300 | 1000 | 180–330 | 400–650 | 220 | 200 | 62 | 4539×2984×3959 |
| PE-1200×1500 | 1200×1500 | 1020 | 150–350 | 400–800 | 180 | 250 | 80 | 4200×3300×3500 |
| PE-1500×1800 | 1500×1800 | 1200 | 220–350 | 450–1000 | 180 | 280 | 122 | 5160×3660×4248 |
व्हायब्रेटिंग फीडर
एक कंपन करणारा फीडर नियंत्रित दराने हॉपरपासून प्राथमिक क्रशरपर्यंत कच्च्या दगडाला मीटर करतो. खरेदीसाठी, निवड प्रामुख्याने खोबणीचा आकार (हॉपर/लोडरशी जुळण्यासाठी), परवानगीयोग्य फीड कण आकार आणि प्राथमिक क्रशर स्थिर ठेवण्यासाठी आवश्यक असलेल्या क्षमतेच्या बँडद्वारे चालविली जाते.
ठराविक ओळीत, हे युनिट फीड रेट गुळगुळीत करून आणि जबडा/हातोडा/इम्पॅक्ट पोशाख वाढवणाऱ्या अचानक ओव्हरलोड घटना कमी करून डाउनस्ट्रीम उपकरणांचे संरक्षण करते. "उजवा" फीडर असा आहे जो साइटच्या वास्तविक फीड स्थितीत (ओलावा + चिकणमाती + मिश्र आकार वितरण) स्थिर वस्तुमान प्रवाह राखतो, केवळ आदर्श चाचणी फीड अंतर्गत नाही.
• सामर्थ्य: क्रशर लोडिंग स्थिर करते, ब्रिजिंग जोखीम कमी करते, प्राथमिक स्टेजवर पोशाख सुसंगतता सुधारते.
• विचार: हॉपर आउटलेट भूमिती आणि फीड स्थिती (ओलावा/चिकणमाती) योग्य आकारात नसल्यास असमान प्रवाह होऊ शकते.
• मुख्य RFQ डेटा पॉइंट: खोबणीचा आकार, जास्तीत जास्त फीड कण आकार, प्रक्रिया क्षमता (t/h), मोटर पॉवर (kW).
| मॉडेल | खोबणीचा आकार (मिमी) |
फीड कण आकार (मिमी) |
प्रक्रिया क्षमता (t/h) |
मोटर पॉवर (kW) |
|---|---|---|---|---|
| GZD6523 | 650 × 2300 | 400 पेक्षा कमी किंवा समान | 40–80 | 1.1 × 2 |
| GZD9836 | 980 × 3600 | 500 पेक्षा कमी किंवा समान | 80–200 | 2.2 × 2 |
| GZD1136 | 1100 × 3600 | 700 पेक्षा कमी किंवा समान | 160–210 | 3.7 × 2 |
| GZD1238 | 1200 × 3800 | 750 पेक्षा कमी किंवा समान | 250–400 | 5.5 × 2 |
| GZD1250 | 1200 × 5000 | 750 पेक्षा कमी किंवा समान | 250–450 | 5.5 × 2 |
| GZD1538 | 1500 × 3800 | 1000 पेक्षा कमी किंवा समान | 400–500 | 7.5 × 2 |
| GZD1550 | 1500 × 5000 | 1000 पेक्षा कमी किंवा समान | 500–800 | 9.5 × 2 |
| GZD2038 | 2000 × 3800 | 1200 पेक्षा कमी किंवा समान | 800–1000 | 12.5 × 2 |
| GZD2050 | 2000 × 5000 | 1200 पेक्षा कमी किंवा समान | 800–1200 | 15 × 2 |
हेवी हॅमर क्रशर
A जड हातोडा क्रशरजेव्हा सामग्री आणि लक्ष्य उत्पादन परवानगी देतात तेव्हा निवडले जातेसरलीकृत प्रवाहात उच्च कपात गुणोत्तर, अनेकदा सक्षम करणेएक-स्टेज क्रशिंगआणि पारंपारिक दुय्यम क्रशिंग ट्रेनची गरज कमी करणे. अनेक एकूण नोकऱ्यांमध्ये ते नियंत्रित डिस्चार्ज बँड तयार करू शकते (सामान्यतःएका पासमध्ये 0-60 मिमी पर्यंत, सामग्री आणि कॉन्फिगरेशनवर अवलंबून), जे लेआउट लहान करण्यास आणि हस्तांतरण बिंदू कमी करण्यास मदत करते.
खरेदीच्या दृष्टिकोनातून, हे एकिंमत-प्रति-टन निर्णय: प्रवाह सरलीकृत केला जाऊ शकतो, परंतु अपटाइम यावर अवलंबून असतोअपघर्षकता, फीड परिवर्तनशीलता, आणि परिधान-भाग नियोजन. साइटवर महत्त्वाच्या असलेल्या ठराविक डिझाइन पॉइंट्समध्ये अनाही-समायोज्य अंतरासह शेगडी रचना(व्हेरिएबल ओलावा अंतर्गत प्लगिंगची कमी संवेदनशीलता), परिधान-केंद्रित रोटर/फास्टनिंग डिझाइन, प्रबलित हॅमर शाफ्ट/हॅमर-होल संरक्षण, आणि देखभाल-अनुकूल प्रवेश (जेथे कॉन्फिगर केले असेल तेथे हायड्रॉलिक उघडणे/तपासणी).
सामर्थ्य:योग्य सामग्रीमध्ये उच्च कपात गुणोत्तर; लाइन लेआउट सुलभ करू शकता.
विचार:पोशाख एक्सपोजर दगडाच्या कडकपणा/अपघर्षकतेस संवेदनशील आहे; व्यावहारिक सुटे आवश्यक आहेत.
मुख्य RFQ डेटा पॉइंट्स:साहित्य आणि अपघर्षकता, कमाल फीड आकार, लक्ष्य डिस्चार्ज बँड, क्षमता (t/h), मोटर पॉवर (kW), आणि हेवी विरुद्ध मानक कॉन्फिगरेशन.

| प्रकार | मॉडेल | फीड आकार (मिमी) |
क्षमता (t/h) |
मोटर पॉवर (kW) |
|---|---|---|---|---|
| भारी | PCZ1312 | 500 पेक्षा कमी किंवा समान | 150–200 | 110 × 2 |
| PCZ1512 | 600 पेक्षा कमी किंवा समान | 250–400 | 160 × 2 | |
| PCZ1615 | 650 पेक्षा कमी किंवा समान | 400–700 | 220 × 2 | |
| PCZ1815 | 650 पेक्षा कमी किंवा समान | 400–900 | 250 × 2 | |
| PCZ1820 | 800 पेक्षा कमी किंवा समान | 800–1500 | 800-6 | |
| PCZ2125 | 1200 पेक्षा कमी किंवा समान | 2000–3000 | 1250-6 | |
| मानक | PC-0706 | 400 पेक्षा कमी किंवा समान | 50–70 | 75 |
| PC-1010 | 500 पेक्षा कमी किंवा समान | 80–150 | 90 × 2 | |
| PC-1012 | 200 पेक्षा कमी किंवा समान | 150–250 | 110 × 2 | |
| PC-1213 | 200 पेक्षा कमी किंवा समान | 250–300 | 132–160 × 2 | |
| PC-1216 | 250 पेक्षा कमी किंवा समान | 300–400 | 160–200 × 2 | |
| PC-1220 | 250 पेक्षा कमी किंवा समान | 400–600 | 200–220 × 2 |
इम्पॅक्ट क्रशर
साठी इम्पॅक्ट क्रशर निवडले आहेतदुय्यम क्रशिंग आणि आकार देणेजेव्हा कण फॉर्म आणि समायोज्य आउटपुट आकार आवश्यक असतो. ते सर्रास चालतातव्हायब्रेटिंग स्क्रीनसह बंद सर्किटलक्ष्य श्रेणीकरण पूर्ण करण्यासाठी आणि फ्लॅकी आउटपुट कमी करण्यासाठी. RFQ संरेखनासाठी,ऑक्टल पाईपपुष्टी करण्याची शिफारस करतोजास्तीत जास्त फीड आकार आणि फीड उघडणेप्रथम, कारण हे थ्रुपुट आणि वेअर एक्सपोजर नियंत्रित करतात; ठराविक हायड्रॉलिक प्रभाव क्रशर श्रेणींचा समावेश आहे250-700 मिमी फीडआणि60-548 टी/ता क्षमतासामग्री आणि कॉन्फिगरेशनवर अवलंबून.
ही श्रेणी बऱ्याचदा देखभाल कार्यक्षमतेसाठी निवडली जाते:हायड्रॉलिक उघडणेप्रवेश सुधारतो,बदलण्यायोग्य वेअर लाइनर(वेअर-प्रतिरोधक मिश्रधातू) पोशाख खर्च व्यवस्थापित करण्यात मदत, आणि एकसमायोज्य डिस्चार्ज सेटिंगव्यावहारिक स्क्रीनिंग लूपसह स्थिर ग्रेडिंगला समर्थन देते.
सामर्थ्य:चांगले आकार देणे आणि समायोज्य डिस्चार्ज; बंद-सर्किट स्क्रीनिंगसाठी मजबूत फिट.
विचार:अपघर्षक फीड लाइनरचा वापर वाढवते; स्थिर आहार अपटाइम सुधारतो.
मुख्य RFQ डेटा पॉइंट्स:साहित्य आणि अपघर्षकता, कमाल फीड (मिमी), फीड ओपनिंग (मिमी), लक्ष्य डिस्चार्ज बँड, क्षमता (टी/एच), मोटर पॉवर (केडब्ल्यू).

| मॉडेल | तपशील (मिमी) |
फीड उघडणे (मिमी) |
जास्तीत जास्त फीडिंग साइड लांबी (मिमी) |
क्षमता (t/h) |
मोटर पॉवर (kW) |
वजन (t) |
|---|---|---|---|---|---|---|
| PF-0807 | φ850 × 700 | 400 × 730 | 100 पेक्षा कमी किंवा समान | 15–30 | 30–45 | 6.5 |
| PF-1008 | φ1000 × 800 | 400 × 830 | 150 पेक्षा कमी किंवा समान | 30–50 | 37–55 | 10.5 |
| PF-1010 | φ1000 × 1050 | 400 × 1080 | 150 पेक्षा कमी किंवा समान | 50–80 | 55–75 | 12.5 |
| PF-1210 | φ1250 × 1050 | 400 × 1080 | 200 पेक्षा कमी किंवा समान | 70–120 | 110–132 | 15.8 |
| PF-1214 | φ1250 × 1400 | 400 × 1430 | 300 पेक्षा कमी किंवा समान | 130–180 | 132–160 | 19.8 |
| PF-1315 | φ1320 × 1500 | 860 × 1520 | 350 पेक्षा कमी किंवा समान | 160–250 | 200 | 26 |
| PF-1320 | φ1320 × 2000 | 860 × 2030 | 350 पेक्षा कमी किंवा समान | 200–300 | 280 | 32 |
| PF-1515 | φ1550 × 1500 | 900 × 1650 | 400 पेक्षा कमी किंवा समान | 300–350 | 160 × 2 | 38 |
YK मालिका गोल व्हायब्रेटिंग स्क्रीन
YK मालिका स्क्रीन क्रश केलेल्या सामग्रीला विक्रीयोग्य अपूर्णांकांमध्ये श्रेणीबद्ध करते आणि बंद{0}}सर्किट रीक्रिक्युलेशन नियंत्रणास समर्थन देते. प्रोक्योरमेंटने स्क्रीन एरिया, डेक काउंट आणि जाळीच्या आकाराची श्रेणी आवश्यक आउटपुट अपूर्णांकांमध्ये संरेखित केली पाहिजे, त्यानंतर साइटच्या परिस्थितीसाठी वारंवारता आणि मोठेपणाची पुष्टी करा.
एका ओळीत, स्क्रीन हे "गुणवत्ता गेट" आहे जे अंतिम अपूर्णांक आउटपुट परिभाषित करते आणि रीक्रिक्युलेशन लोड नियंत्रित करते. पडदा कमी आकाराचा किंवा चिकट फीडने आंधळा केल्यास, संपूर्ण वनस्पतीचे उत्पादन अस्थिर होते. प्रोक्योरमेंट चेकने तुमच्या लक्ष्यित उत्पादनांसाठी जाळीच्या आकाराच्या श्रेणी संरेखित केल्या पाहिजेत आणि स्क्रीन कॉन्फिगरेशन (स्तर, चाळणी क्षेत्र) क्रॉनिक रीक्रिक्युलेशन ओव्हरलोडशिवाय रेट केलेले थ्रूपुट टिकवून ठेवू शकते याची पुष्टी केली पाहिजे.
• सामर्थ्य: स्केलेबल थ्रूपुट, मल्टी-अपूर्णांक ग्रेडिंगला सपोर्ट करते, रीक्रिक्युलेशन कंट्रोलसाठी योग्य.
• विचार: चिकट फीड आंधळे होऊ शकते; स्क्रीन मीडिया निवड अपटाइम ड्राइव्ह करते.
• मुख्य RFQ डेटा पॉइंट: स्तर, चाळणी क्षेत्र (m²), जाळीचा आकार (मिमी), जास्तीत जास्त फीडिंग आकार (मिमी), क्षमता (t/h), वारंवारता (r/min), मोठेपणा (mm), मोटर पॉवर (kW), वजन (t).

| मॉडेल | स्तर | चाळणी क्षेत्र (m²) |
जाळीचा आकार (मिमी) |
जास्तीत जास्त आहार आकार (मिमी) |
क्षमता (t/h) |
कंपन वारंवारता (r/min) |
दुहेरी मोठेपणा (मिमी) |
मोटर पॉवर (kW) |
वजन (t) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2YK1235 | 2 | 4.2 | 5–50 | 80 | 15–100 | 800–970 | 8 | 5.5 | 3.2 |
| 3YK1235 | 3 | 4.2 | 5–50 | 80 | 30–100 | 800–970 | 8 | 7.5 | 4.4 |
| 2YK1545 | 2 | 6.75 | 5–50 | 100 | 50–180 | 800–970 | 8 | 15 | 5.3 |
| 3YK1545 | 3 | 6.75 | 5–50 | 100 | 50–210 | 800–970 | 8 | 15 | 6.1 |
| 4YK1545 | 4 | 6.75 | 5–50 | 100 | 50–240 | 800–970 | 8 | 18.5 | 6.9 |
| YK1848 | 1 | 8.8 | 5–100 | 200 | 56–330 | 755 | 11 | 15 | 7.2 |
| 2YK1848 | 2 | 8.8 | 5–100 | 200 | 56–330 | 750 | 11 | 15 | 6.2 |
| 3YK1848 | 3 | 8.8 | 5–100 | 200 | 56–330 | 970 | 7 | 22 | 7 |
| 2YK1860 | 2 | 10.8 | 5–80 | 200 | 50–330 | 800–970 | 8 | 22 | 8 |
| 3YK1860 | 3 | 10.8 | 5–80 | 200 | 50–360 | 800–970 | 8 | 22 | 8.6 |
| 4YK1860 | 4 | 10.8 | 5–80 | 200 | 100–400 | 800–970 | 8 | 30 | 9.2 |
| 2YK2160 | 2 | 12.6 | 5–100 | 200 | 100–430 | 970 | 8 | 30 | 8.8 |
| 3YK2160 | 3 | 12.6 | 5–100 | 200 | 100–460 | 970 | 8 | 30 | 9.45 |
| 4YK2160 | 4 | 12.6 | 5–100 | 200 | 120–460 | 970 | 8 | 30 | 10.9 |
| 2YK2470 | 2 | 16.8 | 5–100 | 200 | 150–500 | 970 | 8 | 37 | 9.63 |
| 3YK2470 | 3 | 16.8 | 5–100 | 200 | 150–550 | 970 | 8 | 37 | 11.5 |
| 4YK2470 | 4 | 16.8 | 5–100 | 200 | 180–600 | 970 | 8 | 37 | 12.78 |
| 2YK2860 | 2 | 16.8 | 5–100 | 400 | 200–700 | 970 | 8 | 37 | 16 |
| 3YK2860 | 3 | 16.8 | 5–100 | 400 | 200–700 | 970 | 8 | 37 | 16 |
| 2YK3072 | 2 | 21.6 | 5–100 | 400 | 250–800 | 750 | 8 | 30 × 2 | 18 |
| 3YK3072 | 3 | 21.6 | 5–100 | 400 | 250–800 | 750 | 8 | 30 × 2 | 18 |
ड्रम चाळणी
ड्रम चाळणी सामान्यत: जेथे फीड चिकट, मिश्रित किंवा पारंपारिक स्क्रीन मीडियाला आंधळा होण्याची शक्यता असते तेथे निवडली जाते. खरेदी सिलेंडरचा आकार, रोटेशन गती, ग्रेडियंट आणि प्रक्रियेसाठी आवश्यक विभक्त कट यावर लक्ष केंद्रित केले पाहिजे.
डाउनस्ट्रीम क्रशरचे संरक्षण करण्यासाठी आणि फीडमध्ये उच्च चिकणमाती सामग्री किंवा मिश्रित आकारांचा स्क्रीन ब्लाइंडिंग होण्यास कारणीभूत असल्यास लाइन स्थिरता सुधारण्यासाठी हे युनिट वारंवार प्री-सेपरेशन स्टेज म्हणून वापरले जाते. खरेदीच्या निवडीने पुष्टी केली पाहिजे की इच्छित पृथक्करण उद्दिष्ट (स्कॅल्पिंग, प्री-स्क्रीनिंग किंवा साधे ग्रेडिंग) ड्रम डिझाइन क्षमता आणि साइट फीड स्थितीशी जुळते.
• सामर्थ्य: मजबूत विरोधी-आंधळेपणाचे वर्तन, मिश्रित/ओले फीड विभक्त होण्यापूर्वी योग्य-.
• विचार: घट्ट अपूर्णांक नियंत्रणासाठी ग्रेडिंग अचूकता बहुधा-डेक व्हायब्रेटिंग स्क्रीनपेक्षा कमी असते.
• मुख्य RFQ डेटा पॉइंट्स: सिलेंडर व्यास/लांबी (मिमी), फिरवण्याचा वेग (आर/मिनि), ग्रेडियंट (डिग्री), पॉवर (kW), क्षमता (t/h), एकूण परिमाण (मिमी).

| तपशील | सिलेंडर व्यास (मिमी) |
सिलेंडरची लांबी (मिमी) |
गती फिरवा (r/min) |
ग्रेडियंट (पदवी) |
शक्ती (kW) |
क्षमता (t/h) |
एकूण परिमाण (L × W × H) (मिमी) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GS1.0 × 3.0 | 1000 | 3000 | 22 | 2–2.5 | 1.5 | 20–60 | 3500×1400×2200 |
| GS1.2 × 4.5 | 1200 | 4500 | 17 | 2–2.5 | 4 | 30–80 | 5700×1600×2400 |
| GS1.5 × 5.0 | 1500 | 5000 | 14 | 2–2.5 | 7.5 | 80–160 | 6860×1900×2810 |
| GS1.8 × 6.0 | 1800 | 6000 | 12 | 2–2.5 | 11 | 110–260 | 7300×2000×3000 |
| GS1.8 × 8.0 | 1800 | 8000 | 11.5 | 2–2.5 | 11 | 150–360 | 10000×2200×3200 |
सर्पिल सँड वॉशर (स्क्रू वॉशर) - चिकणमाती आणि गाळ काढणे
A सर्पिल दगड वॉशिंग मशीन(स्पायरल सँड वॉशर / स्क्रू वॉशर) वापरले जातेझाडे धुवा आणि तपासणी कराजेव्हा "स्वच्छता" आणि प्रतवारी स्थिरता स्वीकृती आवश्यकता असते तेव्हा वाळू आणि समुच्चयांमधून चिकणमाती, गाळ आणि हलके सेंद्रिय काढून टाकणे. युनिट कन्व्हेइंग आणि ॲजिटेशनला नियंत्रित ओव्हरफ्लोसह एकत्रित करून, स्लरी प्रवाहात बारीक दूषित पदार्थ विभक्त करून डिस्चार्जला क्लिनर सामग्री वितरीत करून सतत वॉशिंग करते.
खरेदीचे मूल्यमापन अशा व्हेरिएबल्सवर लक्ष केंद्रित केले पाहिजे जे थेट वॉशिंग कार्यक्षमता आणि ऑपरेटिंग स्थिरता निर्धारित करतात:निवास वेळ (स्क्रू व्यास + कुंड लांबी), आंदोलन पातळी (सर्पिल गती), हायड्रॉलिक स्थिती (पाणी प्रवाह दर आणि ओव्हरफ्लो सेटिंग), आणि घन पदार्थ लोडिंग (टी/ता आणि फीड मड सामग्री). हे व्हेरिएबल्स अपस्ट्रीम स्क्रीनिंग लोडशी जुळत नसल्यास, सामान्य समस्यांमध्ये दंड भरणे, अस्थिर डिस्चार्ज ओलावा आणि स्लरी अडथळ्यांमुळे क्षमता कमी होणे यांचा समावेश होतो.
कारण वॉशिंग कार्यप्रदर्शन साइटच्या स्लरी सिस्टमद्वारे मर्यादित आहे, व्याप्ती यासह परिभाषित केली पाहिजेस्लरी डिस्चार्ज, सेटलिंग/स्पष्टीकरण आणि पाण्याचा पुनर्वापर. टाकीचे आकारमान, ओव्हरफ्लो नियंत्रण आणि पाण्याचा पुनर्वापर करण्यासाठी योग्य योजना ही कागदावरची "धुतलेली वाळू" आणि उत्पादनातील सातत्यपूर्ण गुणवत्ता यांच्यातील फरक असतो.
अचूक आकार आणि अवतरण साठीऑक्टल पाईप, कृपया पुष्टी करा: फीड सामग्रीचा प्रकार, अंदाजे चिकणमाती/गाळ पातळी, लक्ष्य क्षमता (टी/एच), आवश्यक स्वच्छता (निर्दिष्ट केल्यास दंड मर्यादा), उपलब्ध पाणीपुरवठा, डिस्चार्ज व्यवस्था आणि सेटलिंग/स्पष्टीकरण सर्किट समाविष्ट आहे की नाही. आम्ही स्क्रूचा आकार आणि ऑपरेटिंग श्रेणी तुमच्या वास्तविक घन पदार्थ आणि पाण्याच्या शिल्लकनुसार संरेखित करू आणि पंप, चुट आणि स्लरी हाताळणीसाठी जुळणारे इंटरफेस परिभाषित करू.

| आयटम | XS1050 | XS1275 | XS1575 | XS1875 | XS2080 |
|---|---|---|---|---|---|
| स्क्रू व्यास (मिमी) |
1000 | 1200 | 1500 | 1800 | 2000 |
| लांबी (मिमी) |
5000 | 5400 | 7200 | 7200 | 8000 |
| सर्पिल गती (r/min) |
18 | 16 | 14 | 12 | 8 |
| क्षमता (t/h) |
10–30 | 30–50 | 50–80 | 80–150 | 100–200 |
| मोटर पॉवर (kW) |
11 | 15 | 30 | 37 | 45 |
| परिमाण लांबी (m) |
8 | 9.7 | 9.9 | 10 | 10.5 |
| परिमाण रुंदी (m) |
1.25 | 1.44 | 1.85 | 2.1 | 2.5 |
| परिमाण उंची (m) |
2.2 | 2.4 | 2.8 | 3.2 | 3 |
उच्च कार्यक्षमता वाळू वॉशिंग मशीन
उच्च-कार्यक्षमतेची वाळू वॉशिंग मशीन अशुद्धता कमी करण्यासाठी आणि तयार वाळूची स्वच्छता आणि सुसंगतता सुधारण्यासाठी वापरली जाते. खरेदीने रील व्यास, फीड-आकार मर्यादा, आवश्यक क्षमता बँड आणि स्थापना परिमाणे याची पुष्टी केली पाहिजे.
हे युनिट सामान्यतः वापरले जाते जेथे तयार वाळूची गुणवत्ता अधिक सुसंगत असणे आवश्यक आहे आणि जेथे क्षमता लक्ष्यांना स्थिर धुण्याचे कार्यप्रदर्शन आवश्यक आहे. खरेदीच्या व्याख्येमध्ये पाण्याची उपलब्धता, गाळाचे व्यवस्थापन आणि साइट पाण्याच्या पुनर्वापराचे लूप चालवेल की नाही याचा समावेश असावा, कारण हे घटक ऑपरेटिंग स्थिरता आणि अनुपालन आवश्यकतांवर प्रभाव टाकतात.
• सामर्थ्य: तयार वाळूची गुणवत्ता सुधारते आणि वाळूमध्ये प्रक्रिया स्थिरता- बनवते.
• विचार: पाण्याचा वापर आणि गाळ व्यवस्थापन साइटच्या पुनर्वापर/स्पष्टीकरण क्षमतेशी जुळले पाहिजे.
• मुख्य RFQ डेटा पॉइंट: रील व्यास (मिमी), फीड-आकार मर्यादा (मिमी), क्षमता (टी/ता), पॉवर (kW), परिमाण (मिमी).

| मॉडेल | रील व्यास (मिमी) |
फीड-आकारात (मिमी) |
क्षमता (t/h) |
शक्ती (kW) |
परिमाण (L × W × H) (मिमी) |
|---|---|---|---|---|---|
| HY2600 | φ2600 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 20–50 | 5.5 | 3195×2100×2700 |
| HY2800 | φ2800 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 30–70 | 5.5 | 3270×2100×2900 |
| HY3000 | φ3000 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 50–120 | 11 | 3766×2382×3100 |
| HY3216 | φ3200 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 120–180 | 15 | 4100×2800×3250 |
| HY3624 | φ3600 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 140–220 | 18.5 | 4300×3970×3685 |
| HY4530 | φ4500 | 10 पेक्षा कमी किंवा समान | 180–250 | 22 | 6010×4450×4622 |
बादली लिफ्ट
उभ्या हस्तांतरणासाठी बकेट लिफ्टचा वापर केला जातो जेव्हा वनस्पती लेआउट लांब झुकलेल्या संदेशवहन ऐवजी कॉम्पॅक्ट एलिव्हेशनला अनुकूल करते. खरेदीने जास्तीत जास्त सामग्रीचा आकार, क्षमता बँड, बादली अंतर, वाहतुकीचा वेग आणि स्थापित पॉवर श्रेणीची पुष्टी केली पाहिजे.
हे युनिट सामान्यत: कॉम्पॅक्ट प्लांट लेआउट आणि संलग्न व्हर्टिकल लिफ्टिंगसाठी निवडले जाते. खरेदी तपासणीने वास्तविक सामग्रीच्या आकाराचे वितरण आणि परदेशी वस्तूंच्या जोखमीची पुष्टी केली पाहिजे, कारण मोठ्या आकाराच्या गुठळ्या किंवा मोडतोडमुळे जाम आणि अनियोजित थांबे होऊ शकतात. इन्स्टॉलेशन लिफाफाचा भाग म्हणून देखभाल प्रवेश, तपासणी दरवाजे आणि सुरक्षित सर्व्हिसिंग स्पेसची पुष्टी केली पाहिजे.
• सामर्थ्य: कॉम्पॅक्ट फूटप्रिंट आणि घट्ट मांडणीमध्ये संलग्न उभ्या उचलणे.
• विचार: मोठ्या आकाराच्या गुठळ्या आणि परदेशी वस्तू जॅमचा धोका वाढवतात; देखभाल प्रवेश आणि तपासणी दरवाजे नियोजित केले पाहिजे.
• मुख्य RFQ डेटा पॉइंट: कमाल सामग्री आकार (mm), क्षमता (m³/h), वाहतूक गती (m/s), बादली अंतर (mm), शक्ती (kW).

| मॉडेल | कमाल साहित्य आकार (मिमी) |
क्षमता (m³/h) |
वाहतूक गती (m/s) |
बादली अंतर (मिमी) |
शक्ती (kW) |
|---|---|---|---|---|---|
| 200 | 25 पेक्षा कमी किंवा समान | 3.5–8 | 1–1.25 | 400 | 3–7.5 |
| 250 | 30 पेक्षा कमी किंवा समान | 5.5–12 | 1–1.25 | 500 | 3–7.5 |
| 300 | 40 पेक्षा कमी किंवा समान | 15–30 | 1–1.25 | 500 | 3–11 |
| 400 | 40 पेक्षा कमी किंवा समान | 50–90 | 1.4 | 512 | 7.5–18.5 |
| 500 | 40 पेक्षा कमी किंवा समान | 70–110 | 1.5 | 688 | 11–22 |
| 630 | 50 पेक्षा कमी किंवा समान | 110–180 | 1.5 | 688 | 11–22 |
विक्रीसाठी रॉक क्रशर उत्पादन लाइन कॉन्फिगरेशन
हे आकृती चार मानक दाखवतेदगड क्रशिंग उत्पादन लाइनक्षमतेनुसार मांडणी:150-200 TPH, 350-400 TPH, 600-800 TPH, आणि 1000-1200 TPH. प्रत्येक लेआउट एका बंद-सर्किट रिटर्नसह बहु-आकाराचे एकत्रित वितरण करण्यासाठी फीडिंग, क्रशिंग आणि स्क्रीनिंग एकत्र करते. तुमची सामग्री, जास्तीत जास्त फीड आकार, लक्ष्य उत्पादने आणि आवश्यक tph शेअर करा-ऑक्टल पाइप योग्य लाइन कॉन्फिगरेशनशी जुळेल.

पूर्व-शिपमेंट तपासणी आणि रिलीझ चेक
डिस्पॅच करण्यापूर्वी, एक व्यावहारिक प्रकाशन दिनचर्या सामान्यत: तयार{0}}उत्पादनाची अनुरूपता, शोधण्यायोग्यता आणि पॅकिंग तयारीच्या आसपास तयार केली जाते:
• मुख्य इंटरफेस आणि गंभीर आकाराच्या बिंदूंसाठी आयामी पडताळणी (जेथे मॉडेल/विशिष्टानुसार लागू असेल)
• नुकसान जोखीम, फास्टनरची अखंडता आणि असेंबली पूर्णतेसाठी व्हिज्युअल तपासणी
• ओळख तपासणी: पॅकिंग सूची आणि ऑर्डर स्कोपसह संरेखित मॉडेल आणि नेमप्लेट संदर्भ
• पॅकिंग पडताळणी: वस्तूंची संख्या, ॲक्सेसरीज/स्पेअर वेगळे करणे आणि मिक्स-प्राप्ती कमी करण्यासाठी लेबल दृश्यमानता
सुरळीत प्राप्तीसाठी सामान्यतः पुष्टी केलेले अतिरिक्त प्रकाशन तपशील:
• प्रति क्रेट किंवा युनिट स्पष्ट मार्किंग आणि ओळख (मॉडेल, प्रमाण, एकूण/निव्वळ वजन आवश्यक असल्यास)
• साइट इंस्टॉलेशन विलंब टाळण्यासाठी ॲक्सेसरीज आणि स्पेअर पार्ट्स स्पष्ट लेबलिंगसह स्वतंत्रपणे पॅक केले जातात
• पीओ स्कोप आणि पॅकिंग सूची आयटमसाठी दस्तऐवज पॅक संरेखन
वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

Q1: रॉक क्रशर कसे कार्य करते?
Q2: पोर्टेबल रॉक क्रशर वि मोबाइल रॉक क्रशर-खरेदीदारांसाठी काय फरक आहे?
Q3: मी योग्य सर्पिल सँड वॉशर आकार कसा निवडू शकतो (सिंगल बनाम डबल स्क्रू)?
Q4: तुम्ही रॉक क्रशर भाड्याने देता की विक्रीसाठी फक्त रॉक क्रशर देता?
प्रमाणपत्रे

सीई प्रमाणपत्र

ISO 9001 प्रमाणपत्र

API Q1 प्रमाणपत्र

ABS प्रमाणपत्र

AP-5L प्रमाणपत्र

API-5CT प्रमाणपत्र
| मुख्य आयटम | काय पुरवायचे | काय पुष्टी करायची (स्वीकृती) |
|---|---|---|
| साहित्य आणि अपघर्षकता | साहित्य प्रकार + पोशाख संवेदनशीलता | क्रशर प्रकार + परिधान-भाग योजना (लाइनर/हॅमर्स) |
| कमाल फीड आकार (मिमी) | कमाल लंप आकार / फीड आकार मर्यादा | फीड उघडणे आणि प्री-स्क्रीन आवश्यकता |
| क्षमता (टी/ता) | tph आवश्यकता + फीड स्थिती | निर्दिष्ट स्थितीत रेटेड क्षमता बँड |
| लक्ष्य उत्पादने / श्रेणीकरण | लक्ष्य आकार + ग्रेडिंग वक्र | स्टेज सिलेक्शन + स्क्रीन मेश/रीक्रिक्युलेशन |
| सर्किट प्रकार | खुले किंवा बंद सर्किट | स्क्रीनिंग लूप स्थिरता आणि रीक्रिक्युलेशन गुणोत्तर |
| क्रशर टप्पे | प्राथमिक + दुय्यम गरजा | जबडा + प्रभाव/शंकू/हातोडा + पर्यायी VSI आकार देणे |
| पॉवर मानक | व्होल्टेज/फ्रिक्वेंसी + प्रारंभिक पद्धत | मोटर kW संरेखन आणि विद्युत सुसंगतता |
| स्वीकृती वितरणे | आवश्यक तपासण्या/दस्तऐवज | डिस्चार्ज सेटिंग श्रेणी + परिधान-भाग व्याप्ती + नेमप्लेट/पॅकिंग सूची जुळणी |
हॉट टॅग्ज: विक्रीसाठी रॉक क्रशर,पोर्टेबल रॉक क्रशर, रॉक क्रशर मशीन, जबडा क्रशर, इम्पॅक्ट क्रशर, कोन क्रशर, मोबाईल रॉक क्रशर, मिनी रॉक क्रशर, छोटा रॉक क्रशर
मागील
जबडा क्रशरपुढील 2
माहिती नाहीआपल्याला कदाचित आवडेल
चौकशी पाठवा











